| ปริมาตรกระบอกสูบ | 70ลิตร |
|---|---|
| ความจุ | 42กก |
| รูปแบบของการดับ | น้ำท่วมขัง |
| ตัวแทน | คาร์บอนไดออกไซด์ |
| ความดันในการทํางาน | 5.7 เมกะปาสคาล |
| ปริมาตรกระบอกสูบ | 90Ltr, 120Ltr, 150Ltr, 180Ltr, 245Ltr |
|---|---|
| ความดันบรรจุ | 5.6 เมกะปาสคาล, 4.2 เมกะปาสคาล |
| เติมความหนาแน่น | ≤1250กก. / ลบ.ม |
| ความดันของการเพิ่มความดัน | 13.5 เมกะปาสคาล |
| ปล่อยเวลา | ≤10วินาที |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องไม้อัดด้านนอกพร้อมถุงฟองหรือกระดาษ |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 10-15 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | L/C, D/P, T/T, Western Union, Paypal, บัตรเครดิต |
| สามารถในการผลิต | 1000 ชุดต่อเดือน |
| สถานที่กำเนิด | จีน |
| ปริมาณกระบอกสูบ | 70ลิตร |
|---|---|
| ความจุ | 42กก |
| รูปแบบการดับไฟ | น้ำท่วมแบบปิด |
| ตัวแทน | คาร์บอนไดออกไซด์ |
| ความดันการทำงาน | 5.7 เมกะปาสคาล |
| รุ่นหมายเลข | MFZ1-50F/24V |
|---|---|
| แรงขับ | 50n |
| แรงดันไฟฟ้าทำงาน | DC24V |
| เริ่มต้นปัจจุบัน | 0.25A |
| น้ำหนัก | 1.28Kg |
| ปริมาณกระบอกสูบ | 80ล |
|---|---|
| ความจุ | 22.37กก., 33.56กก |
| รูปแบบการดับไฟ | น้ำท่วมแบบปิด |
| ตัวแทน | IG541(ไนโตรเจน 52% อาร์กอน 40% คาร์บอนไดออกไซด์ 8%) |
| ความดันการทำงาน | 20MPa, 30MPa |
| ปริมาตรกระบอกสูบ | 80L |
|---|---|
| ความจุ | 22.37กก., 33.56กก |
| รูปแบบของการดับ | น้ำท่วมขัง |
| ตัวแทน | IG541(ไนโตรเจน 52% อาร์กอน 40% คาร์บอนไดออกไซด์ 8%) |
| ความกดดันจากการทำงาน | 20MPa, 30MPa |
| รุ่นหมายเลข | MFZ1-50F/24V |
|---|---|
| แรงขับ | 50n |
| แรงดันไฟฟ้าทำงาน | DC24V |
| เริ่มต้นปัจจุบัน | 0.25A |
| น้ำหนัก | 1.28Kg |
| ปริมาณกระบอกสูบ | 90Ltr, 120Ltr, 150Ltr, 180Ltr, 245Ltr |
|---|---|
| การเติมแรงดัน | 5.6 เมกะปาสคาล, 4.2 เมกะปาสคาล |
| เติมความหนาแน่น | ≤1250กก. / ลบ.ม |
| ความดันของการเพิ่มความดัน | 13.5mpa |
| เวลาคายประจุ | ≤10S |
| ปริมาตรกระบอกสูบ | 90Ltr, 120Ltr, 150Ltr, 180Ltr, 245Ltr |
|---|---|
| ความดันบรรจุ | 5.6MPa, 4.2MPa |
| เติมความหนาแน่น | ≤1250กก. / ลบ.ม |
| ความดันของการเพิ่มความดัน | 13.5 เมกะปาสคาล |
| ปล่อยเวลา | ≤10วินาที |