| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องไม้อัดด้านนอกพร้อมถุงฟองหรือกระดาษ |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 10-15 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | L/C, D/P, T/T, Western Union, Paypal, บัตรเครดิต |
| สามารถในการผลิต | 1,000 ชุดต่อเดือน |
| สถานที่กำเนิด | จีน |
| หมายเลขรุ่น | QAX11 |
|---|---|
| บรรเทาความดัน | 7 ± 0.35Mpa |
| เธรดการเชื่อมต่อ | อาร์ซี 1/2'' |
| น้ำหนัก | 0.12กก |
| ความสูง | 46 มม |
| รุ่นหมายเลข | AG227SP-16.6;AG227SP-28.3;AG227SP-40;AG227SP-49;AG227SP-52;AG227SP-50;AG227SP-60;AG227SP-70;AG227SP- |
|---|---|
| ปริมาณ(L) | 16.6;28.3;40;49;52;50;60;70;80;90;100;103;120;147;150;153;160;170 |
| ความดันในการทํางาน | 2.5Mpa; 4.2Mpa |
| โหมดเริ่มต้น | สตาร์ทแบบแมนนวลและแม่เหล็กไฟฟ้า |
| สี | สีแดง |
| รุ่น NO. | AG227SP-16.6;AG227SP-28.3;AG227SP-40;AG227SP-49;AG227SP-52;AG227SP-50;AG227SP-60;AG227SP-70;AG227SP- |
|---|---|
| ปริมาณ(L) | 16.6;28.3;40;49;52;50;60;70;80;90;100;103;120;147;150;153;160;170 |
| ความดันในการทํางาน | 2.5Mpa; 4.2Mpa |
| โหมดเริ่มต้น | สตาร์ทแบบแมนนวลและแม่เหล็กไฟฟ้า |
| สี | สีแดง |
| รุ่น NO. | QMP32/2.5, QMP40/4.2, QMP52/2.5, QMP70/4.2, QMP100/4.2, QMP106/2.5, QMP120/4.2, QMP147/2.5, QMP150/4 |
|---|---|
| ปริมาณ (L) | 32,40,52,70 100,106,120 147,150 180 |
| ความดันในการจัดเก็บ | 4.2MPa;2.5Mpa |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายใน | 300, 350, 400 |
| สี | สีแดง |
| หมายเลขรุ่น | QYD40/5.3 |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางที่กำหนด | Ф40มม |
| แรงดันใช้งานที่กำหนด | 5.3 เมกะปาสคาล |
| ความยาวเท่ากัน | 2.63ม |
| เปิดความดัน | ≤0.4Mpa |
| หมายเลขรุ่น | MFZ1-50F/24V |
|---|---|
| แรงขับ | 50N |
| แรงดันใช้งาน | DC24V |
| เริ่มต้นปัจจุบัน | 0.25A |
| น้ำหนัก | 1.28Kg |
| รุ่นหมายเลข | MFZ1-150F/PV |
|---|---|
| แรงขับ | 150N |
| แรงกดดันในการทำงาน | 1.2MPa |
| เธรดการเชื่อมต่อวาล์วคอนเทนเนอร์ | g1 |
| เธรดการเชื่อมต่อท่อไดรฟ์ | M14*1.5 |
| ความดันในการจัดเก็บ | 4.2 เมกะปาสคาล |
|---|---|
| เวลาฉีดพ่น | ≤10วินาที |
| เติมความหนาแน่น | ≤950กก. / ลบ.ม |
| แรงดันที่กำหนด | 5.3 เมกะปาสคาล |
| ทดสอบแรงดัน | 8.4MPa |
| แรงดันในการจัดเก็บ | 4.2MPA |
|---|---|
| เวลาฉีดพ่น | ≤10s |
| เติมความหนาแน่น | ≤950กก. / ลบ.ม |
| ความดันเล็กน้อย | 5.3 เมกะปาสคาล |
| ทดสอบความดัน | 8.4MPa |