| ปริมาตรกระบอกสูบ | 70ลิตร |
|---|---|
| ความจุ | 42กก |
| รูปแบบของการดับ | น้ำท่วมขัง |
| ตัวแทน | คาร์บอนไดออกไซด์ |
| ความกดดันจากการทำงาน | 5.7 เมกะปาสคาล |
| ความดันในการจัดเก็บ | 4.2 MPA |
|---|---|
| เวลาฉีดพ่น | ≤10วินาที |
| เติมความหนาแน่น | ≤950กก. / ลบ.ม |
| แรงดันที่กำหนด | 5.3 เมกะปาสคาล |
| ทดสอบแรงดัน | 8.4MPa |
| รุ่น NO. | MFZ1-90F/24V |
|---|---|
| แรงขับ | 90N |
| โลตติจ์ทํางาน | DC24V |
| เริ่มต้นปัจจุบัน | 1.6ก |
| น้ําหนัก | 2.9กก |
| รุ่นหมายเลข | MFZ1-50F/24V |
|---|---|
| แรงขับ | 50n |
| แรงดันไฟฟ้าทำงาน | DC24V |
| เริ่มต้นปัจจุบัน | 0.25A |
| น้ำหนัก | 1.28Kg |
| ปริมาตรกระบอกสูบ | 80L |
|---|---|
| ความจุ | 20กก. 27.57กก |
| รูปแบบของการดับ | น้ำท่วมขัง |
| ตัวแทน | IG100 (ไนโตรเจนอัดความดัน 100%) |
| ความกดดันจากการทำงาน | 20MPa, 30MPa |
| ปริมาตรกระบอกสูบ | 80L |
|---|---|
| ความจุ | 22.37กก., 33.56กก |
| รูปแบบของการดับ | น้ำท่วมขัง |
| ตัวแทน | IG541(ไนโตรเจน 52% อาร์กอน 40% คาร์บอนไดออกไซด์ 8%) |
| ความกดดันจากการทำงาน | 20MPa, 30MPa |
| ความดันในการจัดเก็บ | 4.2 เมกะปาสคาล |
|---|---|
| เวลาฉีดพ่น | ≤10วินาที |
| เติมความหนาแน่น | ≤1420กก. / ลบ.ม |
| แรงดันที่กำหนด | 5.3 เมกะปาสคาล |
| ทดสอบแรงดัน | 8.4MPa |
| หมายเลขรุ่น | MFZ1-150F/PV |
|---|---|
| แรงขับ | 150N |
| ความกดดันจากการทำงาน | 1.2MPa |
| เธรดการเชื่อมต่อวาล์วคอนเทนเนอร์ | M70*2 |
| เธรดการเชื่อมต่อท่อไดรฟ์ | M14*1.5 |
| รุ่นหมายเลข | MFZ1-150F/PV |
|---|---|
| แรงขับ | 150N |
| แรงกดดันในการทำงาน | 1.2MPa |
| เธรดการเชื่อมต่อวาล์วคอนเทนเนอร์ | g1 |
| เธรดการเชื่อมต่อท่อไดรฟ์ | M14*1.5 |
| หมายเลขรุ่น | QAX11 |
|---|---|
| บรรเทาความดัน | 7 ± 0.35Mpa |
| เธรดการเชื่อมต่อ | อาร์ซี 1/2'' |
| น้ำหนัก | 0.12กก |
| ความสูง | 46 มม |