| รุ่นหมายเลข | MFZ1-50F/24V |
|---|---|
| แรงขับ | 50n |
| แรงดันไฟฟ้าทำงาน | DC24V |
| เริ่มต้นปัจจุบัน | 0.25A |
| น้ำหนัก | 1.28Kg |
| ความดันในการจัดเก็บ | 4.2 เมกะปาสคาล |
|---|---|
| เวลาฉีดพ่น | ≤10วินาที |
| เติมความหนาแน่น | ≤950กก. / ลบ.ม |
| แรงดันที่กำหนด | 5.3 เมกะปาสคาล |
| ทดสอบแรงดัน | 8.4MPa |
| รูปแบบของการดับ | น้ำท่วมปิดล้อม |
|---|---|
| โหมดเริ่มต้นระบบ | ไฟฟ้าอัตโนมัติ, คู่มือไฟฟ้า, สตาร์ทฉุกเฉินทางกล |
| ระบบเตือนภัย | เสียงและภาพ |
| แรงดันใช้งาน | 150-300 บาร์ |
| สี | สีแดง |
| รูปแบบของการดับ | น้ำท่วมขัง |
|---|---|
| โหมดเริ่มต้นระบบ | ไฟฟ้าอัตโนมัติ, คู่มือไฟฟ้า, สตาร์ทฉุกเฉินทางกล |
| ระบบเตือนภัย | เสียงและภาพ |
| แรงดันใช้งาน | 150-300 บาร์ |
| สี | สีแดง |