| หมายเลขรุ่น | qmp32/2.5, qmp40/4.2, qmp52/2.5, qmp70/4.2, qmp100/4.2, qmp106/2.5, qmp120/4.2, qmp147/2.5, qmp150/4 |
|---|---|
| แรงดันที่เก็บข้อมูล | 4.2MPa |
| ปริมาณ (ลิตร) | 40, 70, 100, 120, 150, 180 |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายใน (มม.) | 300, 350, 400 |
| ผู้จัดหา | ซัพพลายเออร์จีน |
| หมายเลขรุ่น | qmp32/2.5, qmp40/4.2, qmp52/2.5, qmp70/4.2, qmp100/4.2, qmp106/2.5, qmp120/4.2, qmp147/2.5, qmp150/4 |
|---|---|
| แรงดันที่เก็บข้อมูล | 4.2MPa |
| ปริมาณ (ลิตร) | 40, 70, 100, 120, 150, 180 |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายใน (มม.) | 300, 350, 400 |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องไม้อัดด้านนอกพร้อมถุงฟองหรือกระดาษ |
| รุ่น NO. | QMP32/2.5, QMP40/4.2, QMP52/2.5, QMP70/4.2, QMP100/4.2, QMP106/2.5, QMP120/4.2, QMP147/2.5, QMP150/4 |
|---|---|
| ปริมาณ (L) | 32,40,52,70 100,106,120 147,150 180 |
| ความดันในการจัดเก็บ | 4.2MPa;2.5Mpa |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายใน | 300, 350, 400 |
| สี | สีแดง |
| ปริมาตรกระบอกสูบ | 8L, 10L,16L, 20L, 30L |
|---|---|
| รูปแบบของการดับ | น้ำท่วมขัง |
| ตัวแทน | HFC-227ea(FM200) |
| ความกดดันจากการทำงาน | 1.6MPa |
| สี | สีแดง |
| ปริมาตรกระบอกสูบ | 8L, 10L,16L, 20L, 30L |
|---|---|
| รูปแบบของการดับ | น้ำท่วมขัง |
| ตัวแทน | HFC-227ea(FM200) |
| ความดันในการทํางาน | 2.5 เมกะปาสคาล |
| สี | สีแดง |
| รุ่น NO. | QMP32/2.5, QMP40/4.2, QMP52/2.5, QMP70/4.2, QMP100/4.2, QMP106/2.5, QMP120/4.2, QMP147/2.5, QMP150/4 |
|---|---|
| ปริมาณ (L) | 32,40,52,70 100,106,120 147,150 180 |
| ความดันในการจัดเก็บ | 4.2MPa;2.5Mpa |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายใน | 300, 350, 400 |
| สี | สีแดง |
| รุ่นหมายเลข | MFZ1-50F/24V |
|---|---|
| แรงขับ | 50n |
| แรงดันไฟฟ้าทำงาน | DC24V |
| เริ่มต้นปัจจุบัน | 0.25A |
| น้ำหนัก | 1.28Kg |
| Pattern of extinguishing | Enclosed Flooding |
|---|---|
| System start mode | Electrical Automatic, Electrical Manual, Mechanical Emergency Start |
| Alarm System | Audible And Visual |
| Operating Pressure | 150-300 Bar |
| Color | Red |
| หมายเลขรุ่น | qmp32/2.5, qmp40/4.2, qmp52/2.5, qmp70/4.2, qmp100/4.2, qmp106/2.5, qmp120/4.2, qmp147/2.5, qmp150/4 |
|---|---|
| ระดับเสียง (l) | 32,40,52, 70, 100,106,120, 147,150, 180 |
| ความดันในการจัดเก็บ | 4.2mpa; 2.5mpa |
| เส้นผ่าศูนย์กลางภายใน | 300, 350, 400 |
| สี | สีแดง |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ระบบดับเพลิง HFC227ea ที่แขวนอยู่ |
|---|---|
| รูปแบบของการดับ | น้ำท่วมขัง |
| ตัวแทน | HFC-227ea(FM200) |
| ความกดดันจากการทำงาน | 1.6MPa |
| สี | สีแดง |