| ความหนาแน่นของไออิ่มตัว 20 ℃ (กก. / ลบ.ม. ) | 31.18 น |
|---|---|
| เตาดับไฟ | 5.80 |
| ความเข้มข้นในการดับไฟน้อยที่สุด | 7 |
| โนเอล | 9 |
| ความเป็นกรดเป็น HF | สูงสุด 3 หน้าต่อนาที |
| หมายเลขรุ่น | QMP32/2.5, QMP40/4.2, QMP52/2.5, QMP70/4.2, QMP100/4.2, QMP106/2.5, QMP120/4.2, QMP147/2.5, QMP150/4 |
|---|---|
| ความดันในการจัดเก็บ | 4.2 เมกะปาสคาล |
| ปริมาณ (L) | 40, 70, 100, 120, 150, 180 |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายใน | 300, 350, 400 |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องไม้อัดด้านนอกพร้อมถุงฟองหรือกระดาษ |
| รุ่น NO. | QMP32/2.5, QMP40/4.2, QMP52/2.5, QMP70/4.2, QMP100/4.2, QMP106/2.5, QMP120/4.2, QMP147/2.5, QMP150/4 |
|---|---|
| ปริมาณ (L) | 32,40,52,70 100,106,120 147,150 180 |
| ความดันในการจัดเก็บ | 4.2MPa;2.5Mpa |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายใน | 300, 350, 400 |
| สี | สีแดง |
| Model No. | QMP32/2.5, QMP40/4.2, QMP52/2.5, QMP70/4.2, QMP100/4.2, QMP106/2.5, QMP120/4.2, QMP147/2.5, QMP150/4.2, QMP180/2.5, QMP180/4.2 |
|---|---|
| Volume (L) | 32,40,52, 70, 100,106,120, 147,150, 180 |
| Storage pressure | 4.2MPa;2.5Mpa |
| Internal diameter | 300, 350, 400 |
| Color | Red |
| หมายเลขรุ่น | MFZ1-50F/24V |
|---|---|
| แรงขับ | 50N |
| แรงดันใช้งาน | DC24V |
| เริ่มต้นปัจจุบัน | 0.25A |
| น้ำหนัก | 1.28Kg |
| หมายเลขรุ่น | MFZ1-150F/PV |
|---|---|
| แรงขับ | 150N |
| ความกดดันจากการทำงาน | 1.2MPa |
| เธรดการเชื่อมต่อวาล์วคอนเทนเนอร์ | M70*2 |
| เธรดการเชื่อมต่อท่อไดรฟ์ | M14*1.5 |
| แบบอย่าง | GQQ40/2.5, GQQ70/2.5, GQQ90/2.5, GQQ100/2.5, GQQ120/2.5, GQQ150/2.5, GQQ180/2.5 |
|---|---|
| ต้นทาง | จีน |
| ความดันบรรจุ | 2.5 เมกะปาสคาล |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องไม้อัดด้านนอกพร้อมถุงฟองหรือกระดาษ |
| เวลาการส่งมอบ | 10-15 วันทำการ |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องไม้อัดด้านนอกพร้อมถุงฟองหรือกระดาษ |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 10-15 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | L/C, D/P, T/T, Western Union, Paypal, บัตรเครดิต |
| สามารถในการผลิต | 1000 ชุดต่อเดือน |
| สถานที่กำเนิด | จีน |
| ความดันในการจัดเก็บ | 4.2 MPA |
|---|---|
| เวลาฉีดพ่น | ≤10วินาที |
| เติมความหนาแน่น | ≤950กก. / ลบ.ม |
| แรงดันที่กำหนด | 5.3 เมกะปาสคาล |
| ทดสอบแรงดัน | 8.4MPa |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องไม้อัดด้านนอกพร้อมถุงฟองหรือกระดาษ |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 10-15 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | L/C, D/P, T/T, Western Union, Paypal, บัตรเครดิต |
| สามารถในการผลิต | 1,000 ชุดต่อเดือน |
| สถานที่กำเนิด | จีน |