| หมายเลขรุ่น | แอมป์-YK-H |
|---|---|
| เมื่อความดัน | 2.8 เมกะปาสคาล |
| ปิดความดัน | 3.2MPa |
| เธรดการเชื่อมต่อ | M10x1มม |
| น้ำหนัก | 38.38ก |
| หมายเลขรุ่น | คิวเอ็ม201 |
|---|---|
| โซนแอปพลิเคชัน | โซนเดียว |
| พลัง | 90 ถึง 270VAC |
| อุณหภูมิสิ่งแวดล้อม | -50℃~+400℃ |
| ความชื้นสัมพัทธ์ | ≤95% |
| หมายเลขรุ่น | JTW-ZD-920KE |
|---|---|
| บรรยากาศการทำงาน | -10℃~+55℃ |
| แรงดันใช้งาน | DC24V |
| ปลุกปัจจุบัน | 1mA~10mA |
| ความชื้นในการทำงาน | ≤95% |
| หมายเลขรุ่น | QMP32/2.5, QMP40/4.2, QMP52/2.5, QMP70/4.2, QMP100/4.2, QMP106/2.5, QMP120/4.2, QMP147/2.5, QMP150/4 |
|---|---|
| ความดันในการจัดเก็บ | 4.2 เมกะปาสคาล |
| ปริมาณ (L) | 32,40,52,70 100,106,120 147,150 180 |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายใน | 300, 350, 400 |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องไม้อัดด้านนอกพร้อมถุงฟองหรือกระดาษ |
| หมายเลขรุ่น | QMP32/2.5, QMP40/4.2, QMP52/2.5, QMP70/4.2, QMP100/4.2, QMP106/2.5, QMP120/4.2, QMP147/2.5, QMP150/4 |
|---|---|
| ความดันในการจัดเก็บ | 4.2MPa;2.5Mpa |
| ปริมาณ (L) | 32,40,52,70 100,106,120 147,150 180 |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายใน | 300, 350, 400 |
| สี | สีแดง |
| รุ่น NO. | QMP32/2.5, QMP40/4.2, QMP52/2.5, QMP70/4.2, QMP100/4.2, QMP106/2.5, QMP120/4.2, QMP147/2.5, QMP150/4 |
|---|---|
| ปริมาณ (L) | 32,40,52,70 100,106,120 147,150 180 |
| ความดันในการจัดเก็บ | 4.2MPa;2.5Mpa |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายใน | 300, 350, 400 |
| สี | สีแดง |
| รุ่น NO. | QMP32/2.5, QMP40/4.2, QMP52/2.5, QMP70/4.2, QMP100/4.2, QMP106/2.5, QMP120/4.2, QMP147/2.5, QMP150/4 |
|---|---|
| ปริมาณ (L) | 32,40,52,70 100,106,120 147,150 180 |
| ความดันในการจัดเก็บ | 4.2MPa;2.5Mpa |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายใน | 300, 350, 400 |
| สี | สีแดง |
| หมายเลขรุ่น | MFZ1-90F/24V |
|---|---|
| แรงขับ | 90N |
| แรงดันใช้งาน | DC24V |
| เริ่มต้นปัจจุบัน | 1.6ก |
| น้ำหนัก | 2.9กก |
| หมายเลขรุ่น | MFZ1-50F/24V |
|---|---|
| แรงขับ | 50N |
| แรงดันใช้งาน | DC24V |
| เริ่มต้นปัจจุบัน | 0.25A |
| น้ำหนัก | 1.28Kg |
| หมายเลขรุ่น | MFZ1-150F/PV |
|---|---|
| แรงขับ | 150N |
| ความกดดันจากการทำงาน | 1.2MPa |
| เธรดการเชื่อมต่อวาล์วคอนเทนเนอร์ | M70*2 |
| เธรดการเชื่อมต่อท่อไดรฟ์ | M14*1.5 |