| หมายเลขรุ่น | QQD6/6.6 |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางที่กำหนด | Ф6มม |
| แรงดันใช้งานที่กำหนด | 6.6MPa |
| เปิดความดัน | ≤0.25MPa |
| เกลียวเข้า / ออก | M14*1.5มม |
| หมายเลขรุ่น | QXF0.6/5.3 |
|---|---|
| แรงดันที่กำหนด | 5.3 เมกะปาสคาล |
| แรงดันใช้งาน | 0.6±0.01MPa |
| แรงดันใช้งาน | ไฟฟ้ากระแสตรง 24V |
| เธรดการเชื่อมต่อ | อาร์ 1/2'' |
| หมายเลขรุ่น | QAX11 |
|---|---|
| บรรเทาความดัน | 7 ± 0.35Mpa |
| เธรดการเชื่อมต่อ | อาร์ซี 1/2'' |
| น้ำหนัก | 0.12กก |
| ความสูง | 46 มม |
| หมายเลขรุ่น | เฮิร์ซคิวที-3 |
|---|---|
| บรรยากาศการทำงาน | -10℃~50℃ |
| แรงดันใช้งาน | DC16~32V |
| ความชื้น | <95% |
| ขนาด (มม.) | 133×102×70 |
| หมายเลขรุ่น | เฮิร์ซเจแอล-1 |
|---|---|
| พิกัดแรงดันไฟฟ้า | 0.24A |
| กระแสไฟสูงสุด | DC16~32V |
| กำลังไฟสูงสุด | 2ว |
| น้ำหนัก | 800g |
| หมายเลขรุ่น | JTY-GD-930KE |
|---|---|
| บรรยากาศการทำงาน | -10℃~50℃ |
| แรงดันใช้งาน | DC24V |
| ความเข้มข้นของสัญญาณเตือน | 0.65~15.5%ฟุต |
| ความชื้นในการทำงาน | 10~90% |
| หมายเลขรุ่น | QMP32/2.5, QMP40/4.2, QMP52/2.5, QMP70/4.2, QMP100/4.2, QMP106/2.5, QMP120/4.2, QMP147/2.5, QMP150/4 |
|---|---|
| ปริมาณ (L) | 32,40,52,70 100,106,120 147,150 180 |
| ความดันในการจัดเก็บ | 4.2MPa;2.5Mpa |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายใน | 300, 350, 400 |
| สี | สีแดง |
| รุ่น NO. | MFZ1-90F/24V |
|---|---|
| แรงขับ | 90N |
| โลตติจ์ทํางาน | DC24V |
| เริ่มต้นปัจจุบัน | 1.6ก |
| น้ําหนัก | 2.9กก |
| รุ่น NO. | QMP32/2.5, QMP40/4.2, QMP52/2.5, QMP70/4.2, QMP100/4.2, QMP106/2.5, QMP120/4.2, QMP147/2.5, QMP150/4 |
|---|---|
| ปริมาณ (L) | 32,40,52,70 100,106,120 147,150 180 |
| ความดันในการจัดเก็บ | 4.2MPa;2.5Mpa |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายใน | 300, 350, 400 |
| สี | สีแดง |
| หมายเลขรุ่น | QMP32/2.5, QMP40/4.2, QMP52/2.5, QMP70/4.2, QMP100/4.2, QMP106/2.5, QMP120/4.2, QMP147/2.5, QMP150/4 |
|---|---|
| ความดันในการจัดเก็บ | 4.2 เมกะปาสคาล |
| ปริมาณ (L) | 40, 70, 100, 120, 150, 180 |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายใน (มม.) | 300, 350, 400 |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องไม้อัดด้านนอกพร้อมถุงฟองหรือกระดาษ |